Nói về mình đi chứ ...

Thảo luận trong 'Khối 10 [Khoá 10-13]' bắt đầu bởi aileesoon, 3 Tháng mười hai 2010.

1. Idon'tcare New Member

Ðề: Nói về mình đi chứ ...

hình như càng ngầy càng xịt thì phải. Dổi ôi, hồi m mới vào á,(hè năm lớp 10) 4rum lúc đấy có bao nhiêu topic hay, thích nhất là vụ scandal ảnh llộ ..phần overbody của thầy tiết, chém thôi rồi, mà hồi đó ko ngày nào là ko lượn lên đây ít nhất một tiếng. Có mấy anh chị công nhận chém chuẩn, chém phát nào đứt phát đấy, như kiểu gạo cội ý( greentea....chả hiểu why bjờ quên hết tên, nhớ ra mỗi Greentea). Năm nay m học lớp 12, thấy các em lớp 10 cũng ko sôi động lắm thật. Bây giừo, mỗi sáng thứ hai đầu tuần, quanh đi quẩn lại chỉ có đúgn hai em lên hát, tuần nào cũng như tuần nào, dịp nào cũng như dịp nào. Thế là có một lần, khi biết được lại đúgn hai em đấy lên hát, bọn học sinh toàn trường đã rên lên đồng loạt và tỏ ra cực kỳ chán ngấy. Kể ra cũng khổ thân hai em đó, vì như vậy thì thật mất mặt. năm ngoái, nhờ có lớp 12 anh mà toàn trường đã dấy lên phong trào mỗi lớp tổ chức văn nghệ đầu tuần, hay ơi là hay
  2. hauboo New Member

Ðề: Nói về mình đi chứ ...

Phải từ từ chứ a :):D ....................... 4rum mình phát triển chậm nhỷ :D hihi
  3. sunlight0903 New Member

Giờ còn không có gì ý ạ :((
  4. sunlight0903 New Member

Giờ còn không có gì ý ạ :((