Nhật ký viết chung!

Thảo luận trong 'Vườn yêu -Tâm Sự - Nhật ký' bắt đầu bởi Thanh Bùi, 24 Tháng mười 2008.

1. Thanh Bùi Administrator

Hôm nay bạn thế nào? Thử kể và chia sẻ với mọi người nào =:)
    txtruong, T_H_V, libra2609 and 8 others like this.
  2. Thanh Bùi Administrator

Đi học thể dục về, mệt quá là mệt :D.

Chiều lại đi học TA nữa :|, hic hic.
    zangzang129 and Siu Mega like this.
  3. Siu Mega New Member

Gần 1 tháng ko online chẳng biết tình hình trời đất thế nào, ko ngờ CHYO mới quay trở lại ko lâu, hy vọng lần này nó ko die nữa... hic hic
    zangzang129 and HKVN like this.
  4. Thanh Bùi Administrator

Hôm nay dậy sớm :">
    zangzang129 thích bài này.
  5. Green Tea Bình thường as kg đường

haha, nhật ký thế này hay quá! hôm nay đi mua sách, ngày hội sách giảm giá ở Hai Bà Trưng, qua Đinh Lễ, rẽ Kem Tràng Tiền, mua về 4 cuốn sách, Hay và Đẹp!
    HKVN thích bài này.
  6. Bun Xanh và Non :)

hôm nay hết môn của cô Thương mại quốc tế, ghét cô này điên cuồng
    khệnh 1 cách thái quá
    ( chẹp ! sv láo )
    về nhà
    chả có ai cả
    1 mình
    ko cơm nước
    đói meo
    hic hic
    HKVN thích bài này.
  7. Thanh Bùi Administrator

Hội mấy ngày thế chị :">, em cũng muốn đi mua :D
  8. Green Tea Bình thường as kg đường

HKVN trên HN mà hok biết thật hả? 1 tháng đấy, giảm từ 10-80% lận, ở khu 22A Hai Bà Trưng, gần Tràng Tiền, cũng nhiều sách hay, tuy ko thực sự phong phú, nhưng đến xem cho biết. Sẽ mở tới hình như là 10/11 hay sao ấy. Nếu muốn mua sách thì đừng có chỉ chăm chăm 1 cửa hàng, cứ đi, mỗi quán có khi chỉ ưng được 1 cuốn. Lượn mãi chị mới mua được, sách mua hay về đọc mới có hứng, chứ vớ nhằng mang về phí lắm. Mấy lại, chọn sách thật ấy,đọc khác hẳn, giá trị hẳn, chứ sách in lậu, nhìn giấy in đã chán rồi, có khi in bị lỗi nữa.:D :D,
    ---> đi coi chừng ko về là méo mặt vì cạn túi nhé!
    metoyou99 and HKVN like this.
  9. Thanh Bùi Administrator

Em rất thích mua sách, lượn hết cái đường Láng ko biết bao nhiêu lần rồi. Nhưng mà Láng vẫn đắt quá =))
  10. Thanh Bùi Administrator

Sao mọi người đăng ký mà chẳng viết bài gì nhỉ :(
  11. Green Tea Bình thường as kg đường

chú viết đi! ơ hay!
    chị chưa qua Láng bao giờ, thấy bảo có khi còn rẻ hơn cả Đinh Lễ, cũng nhiều sách cũ cũ nữa cơ......
    yêu sách!^^
  12. Siu Mega New Member

Hic, ngày hôm nào cũng như hôm nào, rất hoạt náo và hoạt..láo >:), đi học buổi sáng, cả buổi chiều nằm rũ rồi mò dậy nạp năng lượng, mai lại đi học sáng...chiều mai mò về chuẩn bị bài kiểm tra Lý, Sinh....Đời thế mới có nhiều việc để làm chứ.
  13. Green Tea Bình thường as kg đường

^^ mai chú Siu chuẩn bị bài tốt nghen!
    ừa, để cho mình đừng có Sên là tốt đấy! ôi sự học vĩ đại! tụi chị cũng 1 lô xích xông bài, ko hiểu mấy thầy ấy thu bài kiểm tra về xong bán giấy vụn hay sao mà bắt nộp lắm thế!:X
  14. Thanh Bùi Administrator

Chủ nhật buồn ! >:D<
  15. Siu Mega New Member

Chị ko biết đấy thôi, chuyên mình cứ cả đời ôm sách môn chuyên chả thấy xi nhê gì, trường em á phải học hành chỉn chu từ những cái nhỏ nhất, đến cái môn Côn nghệ, Công dân cũng là cái môn chưa bao giờ biết đến ngồi chơi ạ. Đề kiểm tra ko hề dễ và điểm cho ko hề rẻ mạt tẹo nào, nói chung là UP , DOWN liên miên >:), đầu người chứ có phải đầu trâu đâu mà ép ghê thế chứ :cool:
  16. sad New Member

hom nay troi mua to wa' . Duong` nhu mua muon ' cho moi nguoi tha noi buon theo nhung~ giot mua thi` phai ......Lieu co' du khong ha mua ?
  17. Bun Xanh và Non :)

mưa với gió
    làm cho mình mất dạy
    cứ ngồi nhà
    nghe E, ù hết cả tai
    đau hết cả đầu
    sau đợt này có khi xì trét nặng nề ko gượng nổi nữa
    :(
  18. Vô Danh Well-Known Member

Hôm nay đứa nào động vào ăn đòn đừng trách ác , đanh muốn tìm cái bị cát oánh cho đỡ tức đây mà chưa có đứa nào xung phong hết . Bun ơi em có xung phong không ;;)!
  19. Green Tea Bình thường as kg đường

ai xung phong oánh bác Vo danh kia thì giơ tay nhé! (ôi, tớ đau đầu quá!:p)
  20. 2610 New Member

xem cai tuan moi no the nao, nhin cai chuong trinh do tu minh len lich cung nghe that.
    Dem den, bon SV o day cung ruou che, nhay nhot ve, ho het inh oi.
    Thoi, nghe may bai nhac tu nhung nam 80 xem nao