Spam hội quán

Thảo luận trong 'Spam Hội quán (SPH)' bắt đầu bởi phamngoclam, 17 Tháng một 2009.

?

Nên off SPH ở đâu :-?

Hà Nội 10 vote(s) 41.7%
Hưng Yên 9 vote(s) 37.5%
Thế nào cũng được 5 vote(s) 20.8%
  1. phamngoclam Well-Known Member

Hế lô cả nhà.Tham gia diễm đàn mà chưa đóng góp được gì nhiều giờ muốn có tý đóng góp cho diễn đàn.Thấy số lượng bài và topic chưa được phong phú cho lăm.Có nhiều mục rất loãng.Vì điều trên và nhân những ngày năm hết Tết đến mọi người được nghỉ có thời gian xin lập "spam hội quán"

Yêu cầu:
    - Số post phải >250(ai tích cực với diễn đàn thì được ngay ấy mà :D) và sẽ tăng dần theo sự phát triển của diễn đàn.
    -Phải có level>20 trở lên
    Mục đích:Làm tăng phần phong phú các bài biết trong diễn đàn(Chứ không phải cứ spam là chém gió linh tinh đâu nhá [-X)

Mong mọi người ủng hộ cung phát triển diễn đàn chuyên hưng yên chúng ta <:p
    Chú ý.Ai muốn ra nhâpn SPH kể từ ngày 1/4/2009 phải có lễ ra mắt.Hội đã thống nhất và thông qua đề xuất này ;))
  2. Green Tea Bình thường as kg đường

tớ đồng ý!
    nói là spam thì ko chính xác lắm,nhưng cái chính là nhiệt tình xông xáo di lại, đóng góp ý kiến, bài vở...,
    tên gọi chỉ là hình thức ngộ nghĩnh hoá thôi nhớ, các bác đừng hiểu lầm, oan chúng em ra :))
  3. [CTTC]ChickenIsMe Active Member

ờ ờ...Đúng đó,tụi em lập ra hội quán với tinh thần giúp cho 4rum sôi động hơn là chính,còn việc spam chỉ là phụ thôi...^^
  4. kmiyeudau Well-Known Member

oh yeah
    spam ủng hộ với tinh thần cho nó leo top nào
    :)):))
  5. ducmoscow Well-Known Member

mày ơi phải chém gió thì anh em mơ đau mà lần sau viết bài càng tốt để không bị chém nữa chứ.hehe:))
  6. phamngoclam Well-Known Member

Ku Đức gà lém.Đi đi không tiếp.[-(
  7. ducmoscow Well-Known Member

gà tây đấy ông ơi.to lắm .hehe.
  8. Bun Xanh và Non :)

hẻ hé, tớ cũng muốn tham gia vào cái hội này nhớ :))
  9. phamngoclam Well-Known Member

Gà to thì cũng là gà.Cũng chỉ cho người ta thịt thôi ku =)).Thôi ku lượn đi cho nc nó trong
  10. phamngoclam Well-Known Member

Úi giờ hay quá.Em cả mụ GT cả 1 thàng gà nữa bàn nhau lập hội này rủ anh em vào cùng chém gió cho nó thoải mái :D.Chỉ sợ bác không tham gia thoai chứ bác vào thì đồng ý hai tay <:p
  11. phamngoclam Well-Known Member

Thêm 1 thành phần tích cực nữa nè :D.Chào mừng vào hội đợi mụ GT nghỉ Tết xong là ta bắt đầu hoạt động >:)
  12. [CTTC]ChickenIsMe Active Member

Tết xong rồi..up 1 phát cho nó lên top nào mọi người ơi...
    #anh chị em trong hội quán: Ăn Tết xong rồi thì cùng nhau spam cho giảm mỡ nhé :))
  13. Tempest Moderator

hâm..................
  14. [CTTC]ChickenIsMe Active Member

ai hâm àh ku...Lảng vảng vào đây kô cẩn thận chị GT đánh cho bay 1 số thứ đó ku àh
  15. Tempest Moderator

giỏi thì đánh bay đi.....giáp đủ cả.đố đấy:-q:p
  16. [CTTC]ChickenIsMe Active Member

9x nhà mình bây giờ toàn tuổi trẻ tài cao rồi^^ Ghê gớm thật đó :))
  17. Tempest Moderator

chuyện........:D thứ cần thiết trên đời phải giữ cận thận... :D
  18. Green Tea Bình thường as kg đường

thứ gì thế??? :))
    chị thấy quý nhất là cái miệng xinh, về quê ăn Tết mệt nghỉ giờ vẫn thòm thèm :))
    tớ chào Gà chào ku Lâm, tớ lên rồi!
    hôm rồi tớ gặp bạn Gà rồi,>:D<
  19. [CTTC]ChickenIsMe Active Member

tớ cũng gặp bạn Gt rồi, xinh xắn cá tính ghê ^^
  20. ducmoscow Well-Known Member

mởc ngay đi,sau 1 tuan vắng bống lâm tặc diễn đàn đang trong sạch là thế,lâm tặc vào là toàn thấy mùi của viéc phá rừngchém anh em :))